Loading...

Muonekano bomba, Camera bomba, Ulinzi bomba. Je wadau kati ya hizi sifa kuu tatu umeikubali ipi zaidi? .
Comment hapo chini kwa kuandika chaguo lako kisha Repost kujua na wengine wanapendelea nini zaidi😝😝

1 month ago 61 0

Tagged Profiles

885 Likes (Last 100 Likes)

61 Comments

  • van_masudi
    Ivi kwanini msitutengenezee simu za kutoa betri izi zilizoonganishwa moja kwa moja zinawah kuisha chaj na ni za ovyo sana mpaka sasa nabadili simu kila kukicha kwa sababu ya chaji - 29 days ago
  • samsonmussa50
    Bei gan - 1 month ago
  • chin_kwin_boy
    Inauzwa bei gan - 1 month ago
  • inno_untouchable
    Muonekano aseee uko 🔥🔥🔥@tecnomobiletanzania - 1 month ago
  • man_shizzo66
    nice - 1 month ago
  • man_shizzo66
    super - 1 month ago
  • pilly6891
    Zoteee - 1 month ago
  • theprincefredy
    @tecnomobiletanzania et kurudisha cm dukan kwen inawezekana - 1 month ago
  • imma_gukwi
    @malach.jr tuma neno ZAWADI kwenda 15300 - 1 month ago
  • mushabkombo
    Mko vizuri sana tecnomobileTanzania - 1 month ago
  • ludovicdominic
    Zote! - 1 month ago
  • kidawa_de_bilionea_kyusa_girl
    Shingap - 1 month ago
  • ibrahimuadolfu
    Shiling ngapi cx - 1 month ago
  • malach.jr
    Samahani nimenunua tecno pop 1 nikaambiwa unapewa na offer ya 8GB cjui na namna ya kujiunga ili nipate naombeni msaada - 1 month ago
  • claudykivuko75
    Bei gani hiyo - 1 month ago
  • kay_asha
    Kwa kava kali za tecno nichek - 1 month ago
  • rashidusalmin12
    Began - 1 month ago
  • iamnelsonblak
    @dikiteta_magembe tecno hakuna simu ni ubabaishaj tu - 1 month ago
  • iamnelsonblak
    Tecno simu zenu mbovu yani bado sana mm nna W5 yan ikifika chaj asilimia 50 tu inaanza kustak mara ijizime yan simu haielewek na nmejarib kufatilia watumiaj wengi wa simu zenu wanapata matatizo kma yangu na mda mwingine Bluetooth haifanyi kazi ndo maana mm nakuwa na waswas sana nitoe hela yangu kununua sim ambazo ni vimeo hyo haiwezekan inabidi mtuambie tatizo nini kwanza kwenye sim zenu na je, hayo matatizo mmeyarekebisha kwenye matoleo yenu mapya. Ila mkiandikiwa matatizo kama haya nyie hamjib yan mnachotaka msifiwe tu ndo mnajibu 😎😎😎 - 1 month ago
  • ibrah_livinje
    Mm mwanafamilia wa @tecnomobiletanzania nilinunua tecno #camonX hata wiki haijachukuwa nikakumbwa na majanga ya mafuriko cm nilikuwa nimeacha ndan kwenye chaji nikatoja na cm ndogo kurud nakuta maji yamevunja ukuta cm yangu haipo, nisaidien @tecnomobiletanzania - 1 month ago
Load more comments