tecnomobiletanzania

TECNO Tanzania

Nunua simu za Camon na upate nafasi ya kujishindia piki piki bonyeza Link hii โ˜

Loading...
Wadau?! mdundo huwa mkali na earphones au headphones? . Follow page yetu mpya! @tecnosmarthub @tecnosmarthub #weekendvibes
Je wajua?! Phantom 8 ina camera mbili za nyuma zinazokuwezesha kupata picha kali zaidi.
Piga picha kali kama hii tumia #TECNOfanoftheweek uibuke mshindi wetu wa wiki . Tag washkaji zako waipate hii๐Ÿ‘Œ @yamoto9 @machupashukuru
Yenye flash nne, inayoleta picha nzuri na angavu. Unaweza jua ni simu gani?
Usia wa baba wa Taifa. #nyerereday #nyerereday ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ
Hii ni TECNO smartphone sweetheart yetu tungependa kujua yako ni ipi?
Yako ni Like au Comment? #throwbackthursday
Sisi tumechagua ya blue wewe yako ni rangi gani? #vimbanaspark #spark2lightup
Umepata nafasi ya kuletewa zawadi ya birthday ungependa kuletewa simu gani?
Angalia video hii mwanzo hadi mwisho kufahamu umuhimu wa "Eye care" katika simu yako. Hulinda macho yako pindi utumiapo simu usiku au kwenye mwanga hafifu. Tag mshkaji unayehisi hii inamuhusu๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ๐Ÿ˜œ
Wadau mambo vipi? Kuna zawadi kwa atakaye taja simu hizi kwa mpangilio sahihi. Mshindi atatangazwa katika IG Story. usichukulie poa weka comment yako! #winitwednesday
next page →