tungubigboss

tungubigboss

Loading...
#Peninashop ndiyo mpango mzima,wanapatikana kilimahewa kwa Lema..Ukifika kona ya bwiru basi umefika Peninashop. Kwa pamba zilizoenda shule
#kazinian ...
#kazi yangu since utotoni @@cheza na 🐉 wewe#mtapata tabu sana..
#SamwelJohn ,IsdoryMgoroka,TunguPeter(SAUTfm),LeonardMubali*BBC&TunguNghwaya...Asante braza kwa kuja Mwanza...
#Watapata tabu sana
#After job..
🕛 utafika#
Hakika wewe ni shujaa daima Mama utakumbukwa na kila mwenye moyo wa nyama...
Jamaa huyu nampiga fix na ameeleweka,kadanganywa hadi katulia kwangu mimi kilatini sio kitu....
Nakukumbuka sana#....umekuwa mkweli siku zote dah asante kwa yote lakini#
Kumbe sijachelewa...
##
Uhenga dawa
Maandalizi ya mwishoo#
Pale unapohudhuria harusi ya x wako...
next page →